ગુજરાત પ્રવાસન નિગમ લિમિટેડમાં એપ્રેન્ટિસની પોસ્ટ માટેની ભરતી

Gujarat Tourism Recruitment 2022

Gujarat Tourism Apprentice Recruitment 2022: ગુજરાત પ્રવાસન નિગમ લિમિટેડ દ્વારા હાલમાં જ એપ્રેન્ટિસની પોસ્ટ માટે નોટિફિકેશન જાહેર કરવામાં આવી છે. જેમાં ગ્રેજ્યુએશન કરેલ અને પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએશન કરેલ ઉમેદવારો અરજી કરી શકે છે. ઉમેદવારો અનુબંધમ પોર્ટલ દ્વારા જ પોતાની ઉમેદવારી નોંધાવી શકે છે.

ટુરિઝમ કોર્પોરેશન ઓફ ગુજરાત લિમિટેડે નીચે આપેલ વિગતો મુજબ TCGLના યુનિટ દ્વારકા માટે મુખ્યમંત્રી એપ્રેન્ટિસશીપ ટ્રેનિંગ સ્કીમ હેઠળ એપ્રેન્ટિસની પોસ્ટ માટે અનુબંધમ વેબ પોર્ટલ દ્વારા જોબ ફેર-૪૨ નું આયોજન કર્યું છે. રસ ધરાવતા ઉમેદવાર ૦૭/૧૧/૨૦૨૨ સુધી https://anubandham.gujarat.gov.in દ્વારા જ આ એપ્રેન્ટિસ માટે અરજી કરી શકે છે.

Gujarat Tourism Bharti 2022:


નોકરીનું સ્થળ:
ઉનીત નારાયણ સરોવર

કુલ જગ્યાઓ:

૦૨

અભ્યાસ:

સ્નાતક અને અનુસ્નાતક

પગાર:

સ્નાતક: ૧૨૦૦૦ અને અનુસ્નાતક: ૧૪૦૦૦
વધુ માહિતી:
રસ ધરાવનાર ઉમેદવારે ઉંમર, લાયકાત વગેરે સંબંધિત દસ્તાવેજોની અસલ તેમજ ઝેરોક્ષ નકલ, નીચે જણાવેલ તારીખે પાસપોર્ટ સાઇઝનો ફોટો, ઇન્ટરવ્યુ માટેનો સમય અને સ્થળ પોતાના ખર્ચે હાજર રહેવું જરૂરી છે અને કોઈ વળતર ચૂકવવામાં આવશે નહીં. તે જ માટે.

તારીખ: ૦૭/૧૧/૨૦૨૨
સમય: સવારે ૧૧:૦૦ થી ૦૨:૦૦ વાગ્યા સુધી
સ્થળ: હોટેલ તોરણ,
ગુજરાત પ્રવાસન નિગમ લિમિટેડ
નારાયણ સરોવર – લખપત, ભુજ
  • પોસ્ટ દ્વારા અથવા અન્ય કોઈપણ માધ્યમ દ્વારા અરજીઓ લેવામાં આવશે નહીં.
  • આ નોકરીને “કાયમી નોકરી” તરીકે ન ગણો
  • મહેરબાની કરીને નોંધ કરો કે આ ભરતી સંપૂર્ણપણે “મુખ્યમંત્રી એપ્રેન્ટીસશીપ તાલીમ યોજના” હેઠળની તાલીમ પર આધારિત હશે. એપ્રેન્ટિસશીપની મુદત જે ટ્રેડ હેઠળ એપ્રેન્ટિસ તાલીમ લેશે તે મુજબ રહેશે અને કોઈપણ સંજોગોમાં તેને લંબાવવામાં આવશે નહીં.
  • ઉમેદવાર દ્વારા પૂરી પાડવામાં આવેલ કોઈપણ માહિતી, કોઈપણ તબક્કે ખોટી અથવા કોઈપણ કારણોસર મેળ ખાતી નથી, ઉમેદવારની ઉમેદવારી શોર્ટલિસ્ટ/પસંદ કરેલ હોવા છતાં પણ રદ કરવામાં આવશે.
  • એપ્રેન્ટિસ એક્ટ, 1961 માં દર્શાવેલ તમામ નિયમો અને શરતો સમાપ્તિની શરતોમાં લાગુ થશે.
  • ઉમેદવારોએ જોબ ફેરમાં હાજરી આપતી વખતે માસ્ક પહેરવાનું રહેશે અને ગુજરાત સરકાર દ્વારા જારી કરાયેલ કોવિડ 19 ની માર્ગદર્શિકાનું પાલન કરવું પડશે.
  • ગુજરાત પ્રવાસન નિગમ લિમિટેડ પાસે કોઈપણ સમયે ઉમેદવારી સ્વીકારવા કે નકારવાના અને સમગ્ર પ્રક્રિયા રદ કરવાના તમામ અધિકારો છે.

અનુબંધમ વેબ પોર્ટલ પર ફક્ત નોંધાયેલા ઉમેદવારો, જેમણે અનુબંધમ વેબ પોર્ટલ પર ૦૭/૧૧/૨૦૨૨ સુધી જોબ ફેર – ૪૨ માટે અરજી કરી છે, તેમને ૦૭/૧૧/૨૦૨૨ ના રોજ ઇન્ટરવ્યુ માટે બોલાવવામાં આવશે. કોઈપણ ઉમેદવારને સીધો પ્રવેશ આપવામાં આવશે નહીં.

નોટિફિકેશન માટે અહિયાં ક્લિક કરો.

Leave a Comment